Целый мир

Форум для друзей
Текущее время: 29 мар 2024, 02:04

Часовой пояс: UTC + 2 часа

Автор Сообщение
 Заголовок сообщения: phương pháp Bạn hướng dẫn tải xuống và hướng dẫn thiết đặt t
СообщениеДобавлено: 04 апр 2022, 02:54 

Cпасибо сказано: 0
Спасибо получено:
0 раз в 0 сообщении
city, country: dichvutainhagiarehcm@gmail.com
Nếu bạn đang tải xuống trình điều khiển lần trước tiên từ trang web chính thức, thì có thể mất một chút thời kì, nhưng bạn cũng có thể down trình điều khiển từ đó. Bạn cũng có thể tìm hiểu chỉ dẫn cài đặt trình điều khiển máy in từ bài đăng này. Chúng tôi đã giải thích trong phần bên dưới của bài đăng này về hướng dẫn thiết đặt trình điều khiển máy in ( Xem thêm dịch vụ [color=#0563C1][size=4]sửa chữa máy in tận nhà Q. Bình Chánh uy tín ) Canon . Bạn sẽ không cần phải đọc bất kỳ bài đăng nào khác. do trong bài đăng của chúng tôi, chúng tôi sẽ cho bạn biết về hai qui định tải về máy in. nguyên tắc đầu tiên là bạn có thể down trình điều khiển từ trang web của chúng tôi và nguyên tắc thứ hai là bạn có thể download trình điều khiển máy in từ trang web chính thức.[/size][/color]
Изображение

hướng dẫn Bạn phương pháp tải về trình điều khiển máy in Canon cho Hệ điều hành Windows 10, 7, XP, Mac

Tại đây tải xuống tất cả Trình điều khiển Máy in Canon. Chúng tôi đã đưa ra các điểm từng bước về hướng dẫn download trình điều khiển máy in ( Đọc thêm dịch vụ

[color=#0563C1][size=4]nạp mực máy in tận nơi Q Bình Chánh uy tín ) Bạn có thể thuận lợi tải về tất cả các trình điều khiển máy in cho máy tính bàn của mình. Chúng tôi đã cung cấp kết hợp tải trình điều khiển cho Win 10, 7, 8, 8.1, XP, Vista, Mac OS. Bạn sẽ khám phá về quy trình từng bước để tải xuống trình điều khiển máy in Canon trên Windows và Mac Os của bạn.[/size][/color]
  • đầu tiên, hãy truy cập trang web của chúng tôi - Mẹo Máy in Tốt nhất.
  • Sau đó vào menu “ Trình điều khiển Máy in ” và nhấp vào nút Trình điều khiển máy in Canon .
  • bây chừ, trình điều khiển kiếm tìm , bạn muốn tải về cho computer của mình.
  • Tại đây bạn sẽ thấy hình ảnh và các tiêu đề của máy in như - “ tải trình điều khiển Canon LBP2900b cho Win 10,7,8 ” và nhấp vào đó.
  • hiện thời một trang download sẽ mở ra ở đây và khi đi xuống một chút, nút tải trình điều khiển máy in cho tất cả các hệ điều hành sẽ được đưa ra.
phương pháp thiết đặt trình điều khiển máy in Canon

Dưới đây là 15 điểm thuận tiện để setup Trình điều khiển máy in Canon cho pc của bạn. tuân theo tất cả các điểm này từng bước và setup trình điều khiển. quá dễ dàng

1. trước tiên, bạn cần có trình điều khiển máy in Canon . Cái mà bạn muốn cài đặt trên pc của mình.

Lưu ý: - nếu bạn không có trình điều khiển, hãy tải xuống trang web chính thức hoặc trang web của chúng tôi.

2. hiện giờ nhấp lưu ban vào tệp thiết lập trình điều khiển để mở màn quá trình setup.

3. Tại đây, hãy mở “ Chào mừng bạn tới với trình chỉ dẫn cài đặt cho trình điều khiển máy in PCL ” và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

4. đảm bảo đã đọc tất cả các Thỏa thuận cấp phép và nhấp vào nút “

5. hiện nay chọn tùy chọn “ cài đặt cổng theo chỉ dẫn thủ công ” và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

Lưu ý: - nếu bạn chọn " nút Có ", thì quá trình thêm cấu hình sẽ tự động khởi đầu. Nếu bạn chọn “ Không có nút ”, bạn chẳng thể dùng “Dịch vụ Hỗ trợ thông báo Trình điều khiển Canon”.

6. Tại đây nhấp vào nút " Tiếp theo ".

7. bây giờ bạn thấy “ Trình chỉ dẫn cài đặt Trình điều khiển Máy in PCL “. Chọn một tùy chọn trong “ Quá trình cài đặt trình điều khiển máy in ”. Và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

8. hiện nay nếu bạn có một máy in mới, hãy chọn “ Thêm máy in ” và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

Lưu ý: - nếu bạn muốn thiết đặt Dịch vụ Hỗ trợ thông tin Trình điều khiển Canon, hãy chọn “ Dịch vụ Support thông báo Trình điều khiển Canon ”.

9. Ở đây bạn muốn cài đặt trình điều khiển máy in, sau đó chọn và nhấp vào nút "Thêm ". Bạn có thể thấy trong “ Danh sách máy in để cài đặt trình điều khiển ”, một trình điều khiển máy in được thêm vào.

10. bây giờ hãy kiểm tra trình điều khiển máy in và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

11. Tại đây chọn một cổng.
  • nếu bạn muốn đặt một cổng cho máy in mạng - hãy nhấp vào " Thêm cổng ".
  • Chọn máy in mạng - nhấp vào nút “ Ok ”.
  • Tại đây bạn chọn một cổng mà bạn muốn và nhấp vào nút “ Ok ” cổng của bạn sẽ được thêm vào.
12. Sau khi thêm một cổng, hãy nhập tên máy in và nhấp vào “ Nút tiếp theo ”.

13. hiện giờ cài đặt cài đặt đã được xác minh và nhấp vào “ nút khởi đầu ”.

14. Tại đây một lần nhấp vào nút khởi đầu sau khi tất cả các tệp được sao chép và nhấp vào “ nút Thoát ” để chấm dứt quá trình cài đặt.

15. hiện thời computer của bạn được phát động lại. Các trình điều khiển đã được cài đặt và hiện giờ bạn đã chuẩn bị để sử dụng.

Профиль Отправить личное сообщение  
Cпасибо сказано 

Часовой пояс: UTC + 2 часа